ราคา 1190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51739.13 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย 2 (สุขาภิบาล 2) | Lumpini Condotown Nida-Serithai 2

จันทรรัตน์
0642629547
2020-12-14 17:22:58.0
เลขที่ประกาศ: 319102
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วนถูกมาก ลุมพินีคอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย2 1นอน ฟรีเฟอร์ครบพร้อมอยู่ ใกล้นิด้า ห้องสวย วิวสวน
LPN ลุมพินีคอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย2
อาคาร A ชั้น 3
ขนาด 23 ตารางเมตร กั้นห้องนอนเป็นสัดส่วน
เฟอร์นิเจอครบ อาคาร A อยู่ตึกหน้า เดินไม่ไกล ไม่พลุกพล่าน พร้อมอยู่!!
======================
ฟรีเฟอร์นิเจอร์ :
**ทีวี
**แอร์ 9000 BTU

---------------------------------------
****ราคาขาย 1,190,000 บาท/เดือน****
ค่าโอนคนละครึ่ง
---------------------------------------
=======================================
สนใจสอบถามเพิ่มเติม หรือสนใจนัดดูห้อง กรุณาติดต่อ
คุณกานต์ โทร: กดเพื่อดูเบอร์โทร 064-262-9547
กดเพื่อดู Line: karn9978

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1. คาร์ฟูร์
2. โฮมโปร
3. สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ (NIDA)
4. เดอะ มอลล์ บางกะปิ
5. แมคโคร

สิ่งอำนวยความสะดวก
– ฟิตเนส
– ร้านค้า (ร้านสะดวกซื้อ, ร้านเสริมสวย)
– ร้านอาหาร, ร้านซัก อบ รีด
– สวนหย่อม
– อื่นๆ (ห้องอเนกประสงค์, สนามเด็กเล่น, ที่จอดรถ, ร้านเสริมสวย)

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
สุขาภิบาล 2

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย 2 (สุขาภิบาล 2) Lumpini Condotown Nida-Serithai 2
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย 2 (สุขาภิบาล 2) | Lumpini Condotown Nida-Serithai 2

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย 2 (สุขาภิบาล 2) | Lumpini Condotown Nida-Serithai 2

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย2 ชั้น 5 22.75 ตรว.

เลขที่: 523486
2025-03-05 01:43:04.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

บลู เฮ้าส์ ออนไลน์มาร์เก็ตติ้ง

0941155012

ขาย 980000.00 บาท

ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย ทำเลดีมาก ติดถนนใหญ่ พร้อมอยู่

เลขที่: 490104
2024-07-09 15:58:24.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

0997832462

ขาย 1190000.00 บาท

คอนโด ลุมพินี นิด้า 2 เฟสใหม่ เสรีไทย ห้องใหม่ และ ไม่เคยเข้าอยู่

เลขที่: 376205
2021-11-16 15:10:56.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้

0988937399

ขาย 1250000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1190000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ LPN คอนโดลุมพินี อ่อนนุช 46 | Lumpini Ville Onnut 46 | ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 | - 6500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 6500.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม4 – สาทร (Lumpini Place Rama 4 – Sathorn) 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตร.ม. 13,000 บาท ใกล้เคียง รถไฟฟ้าใต้ดิน (เอ็มอาร์ที) คลองเตย ใกล้ห้างสรรพสินค้า, ทางด่วน
เช่า 13000.00 บาท
Shop at Noble Remix 2nd fl shop 204 sqm 1400 bath per month
เช่า 285600.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Lumpini Place Rama 4-Kluaynamthai | Lumpini Place พระราม 4-กล้วยน้ำไท | LPN พระราม 4-กล้วยน้ำไท | ลุมพินี เพลส Rama 4-Kluaynamthai | LPN พระราม 4-กล้วยน้ำไท | LPN Rama 4-Kluaynamthai - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Sumate Aramkul
เช่า 11000.00 บาท
RC0371 ให้เช่า คอนโด Omni Tower Sukhumvit Nana ใกล้BTSนานา ชั้น25 – 62 ตรม – 23000 บาท ทิศใต้
เช่า 23000.00 บาท
ขายคอนโดลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา-รามคำแหง ชั้น 2 อาคาร A1 เป็นห้อง สตูดิโอ
ขาย 1250000.00 บาท
ว่างให้เช่า2 BED ห้องนอนใหญ่ คอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY ค่าเช่าถูกสุดในตึก
เช่า 140000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด LPN บดินทรเดชา รามคำแหง 43/1 ราคา6500บาท
เช่า 6500.00 บาท
Shop at Noble Remix 2nd fl shop 204 sqm and 1400 per sqm
เช่า 285600.00 บาท
clear